วันนี้ (9 พ.ย.65) เวลาประมาณ 09.30 น. พ.ต.ต.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน พร้อมเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมพิธีเปิดงาน "เทศกาลดอกบัวตองบานบนดอยแม่อูคอ ประจำปี 2565” เพื่อส่งเสริมและประชาสัมพันธ์การท่องเที่ยว พร้อมทั้งกระตุ้นเศรษฐกิจ สร้างรายได้จากการท่องเที่ยวให้กับ อ.ขุนยวม และ จว.แม่ฮ่องสอนณ ต.แม่อูคอ อ.ขุนยวมฯ โดยมี นายประเสริฐ์ จิตต์พลีชีพ รองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธาน
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314993628_440634488231530_8092215667229447754_n-1024x768.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315107711_440634608231518_7964253277263309042_n-1024x766.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315097210_440634451564867_4881401443342049703_n-1024x768.jpg)