วันที่ 30 พ.ค. 66 เวลาประมาณ 07.00 น. พ.ต.ต.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน ได้มอบหมายให้ข้าราชการตำรวจในสังกัด จัดชา กาแฟเห็ดหลินจือ และข้าวปุกงา สนับสนุนกิจกรรม “สภากาแฟจังหวัดแม่ฮ่องสอน” เพื่อให้หัวหน้าส่วนราชการประสานความสัมพันธ์ และพบปะหารือข้อราชการอย่างไม่เป็นทางการ ณ ภ.จว.แม่ฮ่องสอน โดยมี นายเชษฐา โมสิกรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธาน
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/350679790_201117869048581_1673301134472582942_n-1024x683.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/350280341_647892420016419_7588934539734890815_n-1024x683.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/350349399_270785922029492_3850831397480472052_n-1024x683.jpg)