วันที่ 15 ก.พ. 67 เวลา 15.00 น. ว่าที่ พ.ต.ท.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ ผู้แทนจากส่วนราชการ ที่เกี่ยวข้องและผู้แทนหอการค้าจังหวัดแม่ฮ่องสอน ให้การต้อนรับนายเฉิน ไห่ผิง (MR.CHEN HAIPING) กงสุลใหญ่แห่งสาธารณรัฐประชาชนจีน ประจำเชียงใหม่ และคณะ ในโอกาสเยี่ยมเยือนจังหวัดแม่ฮ่องสอน เพื่อพบปะหารือกระชับความสัมพันธ์และความร่วมมือระหว่างประเทศ โดยมีนายบุญลือ ธรรมธรานุรักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นหัวหน้าคณะ ให้การต้อนรับ ณ ห้องรับรองอุดมชาวนิเทศ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/426607165_704951748466468_736370441748026217_n-1024x683.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/427711743_704952025133107_3224442968501072425_n-1024x588.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/427725828_704952071799769_3540154832715678008_n-1024x683.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/03/427705080_704952061799770_4083151748533102614_n-1024x533.jpg)