วันที่ 21 ธ.ค.65 เวลาประมาณ 17.00 น. พ.ต.ต.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน พร้อมเจ้าหน้าที่ในสังกัด จัดกิจกรรมสวดมนต์และตั้งจิตอธิษฐาน ถวายพระพรชัยมงคลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ตม.จว.แม่ฮ่องสอน ต.ปางหมู อ.เมืองแม่ฮ่องสอน จว.แม่ฮ่องสอน โดยมี พ.ต.ต.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน เป็นประธาน
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2EA298FB-8432-40C8-8D2F-88FF3FC05A48-1024x768.jpeg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/9AD9F095-38C7-4ECF-92C2-FD8E92B66EDB-1024x768.jpeg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3A26CFB2-AE18-4E8E-8F3C-2CA3202256A0-1024x768.jpeg)