วันที่ 13 มิ.ย. 66 เวลาประมาณ 08.30 น. พ.ต.ต.วิชัย ปันนา สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน มอบหมายให้ ร.ต.อ.ชำนาญ มาละวิชัย รอง สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน พร้อมชุดปฏิบัติการที่ 2 ร่วมกับหน่วยงานราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจในพื้นที่รับผิดชอบ ออกหน่วยบริการประชาชน ตามโครงการอำเภอยิ้ม….เคลื่อนที่(Amphoyim Mobile Service) อำเภอแม่สะเรียง ประจำปี 2566 ณ โรงเรียนบ้านห้วยงู หมู่ที่ 10 ตำบลป่าแป๋ อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยมีนายสุรเชษฐ์ พุ้ยน้อย นายอำเภอแม่สะเรียง เป็นประธาน
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/353622807_1672443466516069_7156473704372876488_n-1024x768.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/353662929_1672444119849337_6598818724942816332_n-1024x768.jpg)
![](http://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/06/353602942_1672444183182664_4836256485300024853_n-1024x768.jpg)