วันที่ 18 ม.ค. 67 เวลาประมาณ 09.00 น. ร.ต.อ.ชำนาญ มาละวิชัย รอง สว.ตม.จว.แม่ฮ่องสอน พร้อมชุดปฏิบัติการที่ 2 ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในวัน“กองทัพไทย” ทำความสะอาดบริเวณสองข้างทางหลวงหมายเลข 108 โดยมีนายวรศักดิ์ พานทอง นายอำเภอแม่สะเรียง เป็นประธาน ณ กรมทหารพรานที่ 36 ค่ายเทพสิงห์ ต.บ้านกาศ อ.แม่สะเรียง จ.แม่ฮ่องสอน
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419254100_1798728487220899_6783558974827371265_n-1024x768.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419240706_1798728510554230_7147280426723027051_n-1024x683.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419338819_1798728957220852_4595371014166690734_n-1024x768.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419238797_1798728680554213_6055189401971218597_n-1024x768.jpg)
![](https://maehongson.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419216038_1798728943887520_7829022665965973905_n-1024x768.jpg)